YULE MWANAFUNZI BORA 2013 AINGIZWA MAJARIBUNI NA MWANDISHI MKWARE....!!!SOMA ZAIDI HAPA...

Mwanadada Robina Nicholaus aliyetangazwa kuwa Tanzania one 2013 almanusura kurubuniwa na mwandishi wa habari kisa urembo aliokuwa nao, mdaku wetu alitufikishia shuzi hili mara tu alipo mnasa jamaa akimpiga sound kistyle mtoto huyo wa kike kabla haja fika mitaa ya kwao....
chanzo cha blog hii hakikukubali kabisa kuona tukio na kuacha kika mface jamaa na kumhoji kidogo lakin mwandishi huyo wa habari alidai alikuwa anamtega tu....jamani tumwacheni asome...na kwa mtazamo wako msomaji unadhani mtoto wa kike asinge mtolea nje jamaa si ange fanya kweli???? waweza toa maoni juu ya hili...

-via Angaza Tz

0 comments: