HAYA MAJANGA SASA, SNURA AKA SNU SEX ANASWA KWA SANGOMA AKIWA NA JOGOO MWEKUNDU NA TUNGULI




Kupitia website yetu ya udaku ya Boss Ngasa tulipata mtonyo kutoka kwa rafiki wa karibu wa snura kuhusu swala la msanii huyu kushiriki ktk swala la ndumba, 



Kutokana na taarifa hizo mtandao huu ilifanya uchunguzi wa kina kwa kumfwatilia Msanii huyu, ambapo siku ya leo mtego wetu ulinasa kwenye 18 baada Msanii huyo kutinga kwa mganga kwa swaga ambazo hata mtu wake wa karibu ilikuwa vigumu kumtambua, Ila kwa juhudi za matandao huu mpana ulimfumania live snu sex akiwa amebebea Jogoo jekundu akiwasili kwa sangoma na kufanyiwa ndumba. 

0 comments: