SIRI IMEFICHUKA.....!! KUMBE WASANII WAKIKE WANAOENDA NJE YA BONGO KUFANYA MATANUZI WANAKUWA WAMEFANYA BIASHARA YA KUJIUZA..!! SOMA HAPA

wanaoenda huko nje sababu ya kufanya shopping ni uongo mtupu maana ...(akataja jina la msanii mkubwa wa kike) alishawahi kwenda huko tena alienda kwa ajili ya kigogo mmoja hapa nchini ambaye alitaka wakutane huko Dubai kwa ajili ya mapenzi ndipo akapata fulsa ya kufanya na shopping baada ya kupewa pesa na kigogo huyo" Alisema rafiki huyo 
 Swahilitz kama kawaida yake ilitaka kujua ukweli mzima upoje inakuwaje wanaenda nje kufanya hizo shopping na ni kwa kipato gani wanachopata maana kila siku wanalia kuwa wasanii maisha ni magumu sasa inakuwaje wanaweza kwenda nje ya nchi kufanya matanuzi tu?? rafiki huyo alifunguka na kusema tena "Ulishawahi kumuona msaniii gani wa kiume kaenda kufanya shopping nje ya nchi?? jibu ni hakuna na wao ndiyo wanapata pesa nyingi sana kuliko hao wa kike. wasanii wa kike wengi wao wanajiuza kwa vigogo ndiyo maana wanapata hiyo jeuri ya kufanya matanuzi hayo nje ya nchi"

crew yetu ilizidi kumuuliza rafiki huyu wa msanii mkubwa hapa tz kuhusu hilo swala naye bila hiyana aliendelea kufunguka "Hapa bongo kuna vigogo wakubwa sana wenye pesa zao sasa huwa wanatafuta wasanii wakike wenye tamaa kwa ajili ya kwenda kufanya nao mapenzi ila vigogo hao wanaogopa sana mapapalazi kwahiyo huwa wanawachukulia kila kitu kuanzia usafiri pamoja na malazi katika nchi watayofikia na lengo likiwa ni kufanya mapenzi tu"
Ilibidi swahilitz imtafute msanii wa kike ambaye anaweza kufunguka juu ya suala hili ndipo tulipompata Snura na hivi ndivyo alivyofunguka baada ya kumuuliza "Ni kweli wasanii wengi wa kike wanatabia hiyo na wengi wao wanajiuza kweli, ninawafahamu kadhaa ila siwezi kuwataja" alimaliza snura kwa kusema hayo
credit:swahilitz

0 comments: