PICHA ZINATISHA TENA SANA..!! MAUAJI YA KUTISHA YATOKEA NA MAMA WA DIWANI KUUAWA VIBAYA..!! TAZAMA HAPA..!!


http://3.bp.blogspot.com/-1scrNNL0v8E/Uw901Nayc1I/AAAAAAAADrI/CaSf70iv3z8/s1600/aaa.pnghttp://3.bp.blogspot.com/-Bsi9qHJJn5c/Uw900U3jxyI/AAAAAAAADrE/ESCJyrqFsI4/s1600/aaaa.png 
Mauti ya kikatili ya mama anayedaiwa kuwa ni mzazi wa diwani wa viti maalu wa Bukumbi huko wilaya ya Uyui mkoani Tabora yametokea jana tar. 26.02.2014. Kwa mujibu wa chanzo chetu kikiwasiliana naaloyson.com imedaiwa kuwa polisi wanaendelea na uchunguzi wa chanzo cha kifo hicho cha kuvamiwa mwanamke huyo na watu wasiofahamika.

soma hapa kwa maelezo zaidiALOYSON.COM

0 comments: