MSANII WA THT PIPI ALIYEIMBA NJIA PANDA NA BARNABA AJIFUNGUA MTOTO WA PILI..!! TAZAMA PICHA HAPA.

Leo ni siku ya furaha sana kwa Mrs Lucas Zuria au unaweza kumwita mama King Stone au wengi wanamwita Pipi jina ambalo alianzia nalo mziki wakati akiwa pale THT. Usiku huu mungu amemjalia amejifungua salama mtoto wa kiume na kuongeza familia yenye watoto wawili wa kiume. Katika account yake ya Instagram na Facebook ameandika status nzuri huku akimwonyesha mtoto huyo mpya kama umwonavyo kwenye picha.
pipi
“Nina furaha mpaka sijui nisemeje maana naweza nikaandika essay hapa lakini kwa ufupi tu…namshukuru mungu kwa kunipa nguvu…uhai…na mume wangu kipenzi kwa kunipa ujasiri wa kuleta jembe la pili…Asset kubwa kuliko zote duniani asikwambie mtu!!! Welcome to the family baby Brandon !!! #babynumber2″

KWA HISANI YA DJ CHOKA

0 comments: