LE MUTUZ AWASHUKIA JAMAA WA TELEX MARKETING NA KUWAIITA MATAPELIZZZ!! WAPO WATU MAARUFU WANAOTUMIWA NA HAWA MATAPELI. SOMA USIJE UKAIBIWA


@ LE MUTUZ LIVE STRAIGHT TALK!!:- KUNA WABONGO WALIOISHI NJE WANAOJARIBU KUWADANGANYA WENZAO WA HAPA HOME ETI KUNA NJIA RAHISI ZA KUTENGENEZA PESA KWA KUTUMIA TELEX MARKETING NA MANENO MANENO MARKETING GROUPS, PEOPLE PLEASE NISIKILIZE HAKUNA NJIA RAHISI YA KUTENGENEZA PESA, WACHANA NA HAO WAHUNI FANYA KAZI NA JARIBU KUFANYA KAZI UNAYOIWEZA NA KUIJUA AND THEN INVEST YOUR EVERYTHING IN IT WACHANA NA HAO WAHUNI WANAJIFANYA WANAONGEA SANA KIINGEREZA NI MATAPELI TU!

- I MEAN WAPO WENGI SIKU HIZI HAPA MUJINI BONGO, ETI UTAFANYA TELEX MARKETING UTAKUWA UNAPATA USD $ 250 KILA WIKI, LAKINI LAZIMA UANZE KWA KUTOA USD $ 1,500 NDIO UWE REGISTERED HALAFU HUYO MHUNI ANAKAA SERENA HOTEL ILI KUKUNASA VIZURI WANAWATUMIA WABONGO VIBARAKA FLANI HIVI, JUZI MMOJA ALINIITA NIKADHANI KUNA DEAL KUMBE HAWA MBURULAZZ, PALE PALE NIKAMPA ZA USO, PEOPLE ACHANENI NA HAWA WATU FANYA KAZI!! ASUBUHI NJEMA SANA!! - LE MUTUZ

Credit:Bongoclantz

0 comments: