MAJANGA:- SUPER STAR NICKI MINAJI AFANYA MAMBO YA AIBU MBELE YA PUBLIC ONA ALICHIOFANYA.


Nicki Minaj ni mwanamziki asiyeona haya hata mara moja.

Mwanamziki huyu amerusha picha zake mpya katika mtandao wa Twitter.

Picha za kwanza Nicki ameonyesha mkono wake halafu tabasamu, picha ambazo mtu yeyote anaweza kuziangalia.


Halafu tena Nicki akaanza kujilamba vidole, halafu kuyashika matiti yake, tendo la ishara ya....

Hii haitakuwa mara ya kwanza kwani Nicki pia ashawahi kuonyesha matiti yake makubwa kwa twits zake.






0 comments: