AIBU FULL...AKIMBIA NUSU UCHI BAADA YA KUFUMANIWA AKILA URODA NA MCHUMBA WA JIRANI YAKE...SHUKA NAYO HAPA

                                                   HATARI SANA HII...
Jamaa aliyekuwa akija nyumba hiyo mitaa ya Kinondoni studio kumuona mchumba ake ,  alifika leo mida ya jioni na kukuta mchumba ake huyo hayupo alikutana na jirani yani chumba cha jirani na kumkaribisha ili amsubiri mchumba ake huyo aliyeambiwa ametoka kidogo ila atarudi.

 
Alipoingia chumba hicho cha jirani, kumbe yule msichana alikuwa anamtamani jamaa siku nyingi, alianza kumtega na mwisho wakaishia kufanya mapenzi wakati wakiwa kwenye tukio yule mchumba ake akawa ameshafika na kuambiwa kuwa jamaa yuko kwa jirani kabla ya kugonga mlango alisikia sauti za mahaba mara akaanza kuita watu wamsaidie yule mwanamke kule ndani alifungua mlango na kuchoropoka akiwa na chupi tu..!! 

0 comments: